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AIS Samia Suluhu
Hassan, amemteua
Dk. Stergomena Tax,
kuwa Mbunge wa

B Ty

A LY oL eI e LICR L)

wa Tanzania.

Spika Job Ndugai, alimwapisha

jana kabla ya shughuli zingine za

Bunge kuendelea.
Taarifa iliyotolewa jana kwa

A

na Mkurugenzi wa Mawasliiano
ya Rais Ikulu, Jaffar Haniu, Dk.
Stergomena ameteuliwa kutoka
katika nafasi 10 za wabunge wa

kuteuliwa na Rais.
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*RC Dar aduwazwa kusu

Na CHRISTOPHER LISSA
MKUU Wa Mkoa Dar
es Salaam, Amos Makalla,

ameonyeshwa kuduwazwa na
kusuasua kwa mchakato wa
umaliziaji wa machinjio ya kisasa
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- na Uvuvi, Mashimba Ndai‘-
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a Vingunguti.
" Makalla aliyasema hayo jana
alipotembelea machinjio hayo, ~ na

Hivo s g “kuusimami

1000, mbuzi 1000 na kondoo 500
kwa siku, kwa ajili ya soko la ndani
na kusafirisha nchi zingine hasa
Oman na Dubai.

“Mchanjio hayo hayagaanza
kufanya kazi kwa sababu ya
kukosa chumba cha baridi (cold
room) cha kuhifadhi nyama hizo,
hivyo haiwezi kutumika,” alisema.

Alimshauri Waziri wa Mifu
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“Nilikuwa nafuatilia ahadi
kwa Waziri Mkuu iliyotolewa na
watendaji wa machinjio, alitarajia
kufika julai Mosi, ungekuwa
umekamilika na mimi nilipokuja,
mliniahidi Julai 27, mwaka huu
utakuwa umekamilika kwa sasa
naona haliniile ile,” alisema.

Makalla alimwambia Kaimu
Mkurungezi wa Jiji la llala, Tabu
Shaibu na timu ya mka.'nuﬂuzi-

JLTI g
Mtendaji
Maendeleo ya Nc

“wa Jumuiya

muda wake Agosti, mwaka huu.

a Vingunguti*

Mkurugenzi wa Jiji alitoa ahadi
kwa mkuu wa mkoa kwamba,
ifikapo Septemba 13, mwaka huu,
watakuwa wamepata mkandarasi
ili aendelea na mikakati mingine
ya ununuzi wa vifaa hivyo nje ya
nchi na kukamilisha chumba cha

baridi.
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hi za Kusini mwa
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